Trampoline Park na siyarwa

Filin shakatawa na Trampoline ya samo asali ne daga Amurka. Yanzu ya shahara da mutane na kowane zamani a duniya. Wani nau'i ne na cibiyar nishaɗin cikin gida wanda ya ƙunshi ayyuka daban-daban na nishaɗi waɗanda ke kewaye da trampolines. Wasu wuraren shakatawa na trampoline ma suna da dakuna don bukukuwa ko bukukuwa. Bugu da ƙari, ana iya shigar da wurin shakatawa na tsalle-tsalle a waje a wasu wurare. Ko da menene rukunin yanar gizon, cibiyar wasan trampoline tare da ƙira mai ma'ana da kyan gani yana da fa'ida ba tare da wata shakka ba. Shin kuna shirin fara kasuwancin shakatawa na trampoline? Anan akwai cikakkun bayanai akan wurin shakatawa na Dinis trampoline don siyarwa don tunani.


Wanene Mai Amfani da Target don Kasuwancin Trampoline ku?

Jump Arena na Gidan Trampoline na cikin gida
Jump Arena na Gidan Trampoline na cikin gida

Kamar yadda ka sani, wurin shakatawa na trampoline na cikin gida yana nufin duk mutane. Don cikakkiyar wurin shakatawa na kato na trampoline, mutanen da ke da shekaru daban-daban, daga manya masu shekaru hamsin da sittin zuwa yara masu shekara ɗaya ko biyu na iya samun abubuwan nishaɗi waɗanda suka dace da su. Wannan batu ya sha bamban da wani filin wasa na cikin gida, wanda shine mafi kyawun cibiyar wasan yara.

Don haka, kafin fara kasuwancin wurin shakatawa na trampoline don siyarwa, yakamata ku ƙayyade masu sauraron ku da ake so bisa ga buƙatar kasuwar gida. Wannan zai ba da umarnin zanen wurin shakatawa na trampoline da irin nau'ikan ayyukan trampoline da kuke buƙatar ƙarawa don jawo hankalin abokan ciniki.


Shin Kun riga kun sami Tsarin Tsarin Trampoline na Cikin Gida?

Zane mai ma'ana da ban sha'awa zai iya taimakawa wurin shakatawa na tsalle-tsalle na trampoline haɓaka zirga-zirgar ƙafa. To, kai kwararre ne a cikin kasuwancin shakatawa na trampoline ko novice a cikin masana'antar?

 • Idan kai ne tsohon, ƙila kana da ra'ayin wurin shakatawa naka. Abin da ya rage shi ne samun masana'antun shakatawa na trampoline na cikin gida ko mai samar da wurin shakatawa na trampoline.
 • Duk da yake idan kun kasance na ƙarshe, bayan yin nazarin kasuwa, ya kamata ku shirya don zaɓar wurin, yin shimfidar wuraren shakatawa na trampoline da kuma neman masana'antun shakatawa na trampoline.
CAD Design don Trampoline Park na 300 Square Mita
CAD Design don Trampoline Park na 300 Square Mita

Yana jin ɗan rikitarwa. Amma ka san cewa a ƙwararrun kamfanin shakatawa na trampoline, kamar DINIS, Yana ba da kyakkyawan wurin shakatawa na trampoline don siyarwa ba, har ma da kyawawan wuraren shakatawa masu gamsarwa? Sakamakon shi ne cewa masana'anta masu aminci na iya ceton ku kuzari, lokaci, da kuɗi don siyan wurin shakatawa na cikin gida.  


60-sqm na cikin gida Trampoline Park Design
60-sqm na cikin gida Trampoline Park Design

A matsayin ƙwararren wurin shakatawa na trampoline don masana'anta, mun sami ƙira da yawa dangane da girman wurin shakatawa na trampoline daban-daban. Ko wurin dubun murabba'in mita ko dubunnan murabba'in mita, dukkanmu muna da madadin ƙirar ƙira don zaɓinku. Don haka jin daɗin tuntuɓar mu kuma ku sanar da mu girman wurin shakatawa na trampoline na ciki. Za mu aiko muku da dakunan shakatawa kayayyaki. Idan waɗannan ƙirar ba su dace da filin wasan trampoline na cikin gida ba, za mu iya ba da sabis na musamman.

Cibiyar Jump Play ta Custom don Kasuwancin Siyayya a China
Cibiyar Jump Play ta Custom don Kasuwancin Siyayya a China

Idan kuna son wurin shakatawa na tsalle-tsalle na musamman, zamu iya taimakawa burin ku ya zama gaskiya. Faɗa mana girman wurin shakatawa na trampoline da irin abubuwan nishaɗin da kuke son ƙarawa, ƙungiyar ƙirar mu za ta yi wasu tsare-tsare tare da jagorar injiniyan ƙwararrun mu. Baya ga masana'antar ƙirar trampoline na cikin gida, za mu iya tsara launi, tambari, da ƙari. Ku yarda da mu. Mun tsara m makirci ga abokan ciniki a kasashe da yawa, kamar Denmark, Philippines, US, Indonesia, UK, Chile, Honduras, da dai sauransu.


Nawa ne Kudin Trampoline Park?

A matsayin mai saka hannun jari, dole ne ku kula da farashin shakatawa na trampoline. Koyaya, ba za mu iya ba ku ainihin amsar ba saboda farashin wurin shakatawa na trampoline na siyarwa na iya bambanta yadu bisa dalilai da yawa. Girma da rikitarwa na zanen wurin shakatawa na trampoline, ingancin kayan aiki, da duk wani ƙarin fasalulluka na kayan aikin ku na iya shafar farashin wurin shakatawa na trampoline.

Gabaɗaya magana, farashin sabon wurin shakatawa na trampoline na murabba'in murabba'in mita ɗaya daga dubun daloli zuwa ɗaruruwan daloli.

A matsayin mai kera wurin shakatawa na trampoline & mai ba da kayan shakatawa na trampoline, muna ba da zaɓuɓɓuka da yawa don dacewa da kasafin kuɗi da buƙatu daban-daban. Ga waɗancan ƙirar da ake da su, farashin wurin shakatawa na trampoline ya dogara da girman kuma sun haɗa da kayan shakatawa na trampoline. Kuna iya tuntuɓar mu don samun kasidar samfur kuma zaɓi ƙirar da ta dace da wurin ku. Za mu ba ku kyauta kyauta.
Bugu da ƙari, filin wasan mu na cikin gida na trampoline yana da cikakkiyar al'ada. Za mu iya ƙirƙirar ingantaccen bayani wanda ya dace da hangen nesa da la'akari na kuɗi. Jin kyauta don tuntuɓar mu a kowane lokaci. Za mu tattauna abubuwan da kuke buƙata dalla-dalla kuma mu samar muku da ingantaccen ƙiyasin.

Ko kun zaɓi ƙirar wurin shakatawa na trampoline na yanzu ko kuna buƙatar wurin shakatawa na trampoline na al'ada, muna ba da garantin samun ingantaccen kayan aikin ku a farashin masana'anta. Bugu da ƙari, muna tabbatar da kwarewa mai kyau ga abokan cinikin ku da kuma mayar da hankali kan zuba jari a gare ku.

Wurin Trampoline na Waje a cikin Park
Wurin Trampoline na Waje a cikin Park
Matsakaicin Jumping Trampoline don Mai siye daga Estonia
Matsakaicin Jumping Trampoline don Mai siye daga Estonia
Trampoline Park tare da Kumfa Pit
Trampoline Park tare da Kumfa Pit

Ta Yaya Muke Kunna Kayan Aikin Trampolin na Cikin Gida?

Kafin yin oda, kuna cikin damuwa cewa kayan aikin shakatawa na trampoline na kasuwanci za su lalace a hanyar wucewa? To, ba lallai ne ku damu da hakan kwata-kwata ba. A matsayinmu na masana'antar shakatawa na trampoline, muna kuma da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu ɗaukar kaya don kare kaya daga lalacewa. Don sassa daban-daban na wurin shakatawa na trampoline na siyarwa, muna amfani da kayan daban-daban don marufi, daidai da daidaitattun jigilar kayayyaki. Bayan haka, idan an buƙata, zamu iya ba da kaya na musamman azaman buƙatun ku.

 • PP fim: Safety katifa
 • Fim ɗin auduga da PE: Firam ɗin ƙarfe da tsani na ƙarfe
 • PE fim: Trampoline katifa, aminci net da kumfa
 • Akwatin takarda da jakar saƙa: maɓuɓɓugan ruwa, sukurori da sauran kayan aiki

Af, idan kaya sun lalace a lokacin sufuri, tuntube mu cikin lokaci. Za mu ba ku gamsasshen bayani.


Don samun cikakkun bayanai na bidiyo, danna nan


A takaice, wurin shakatawa na trampoline don siyarwa ya cancanci saka hannun jari a cikin. Idan kuna shirin fara kasuwancin wurin shakatawa na cikin gida kuma don siyan kasuwancin shakatawa na trampoline, zaɓi mafi kyau shine samun ƙwararrun masana'antar shakatawar trampoline waɗanda ke ba da kayan aikin shakatawa na trampoline ba kawai don siyarwa ba har ma da ƙira na cikin gida mai gamsarwa. Kamfanin shakatawa na Dinis trampoline na iya biyan bukatun ku. Barka da zuwa aiko mana tambayoyi.


  Idan kuna da wata sha'awa ko buƙatar samfuranmu, kawai jin daɗin aiko mana da tambaya!

  * your Name

  * Ka Email

  Lambar wayarka (Hada lambar yanki)

  Kamfanin ku

  * Basic Info

  *Muna mutunta sirrinka, kuma ba za mu raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayaninka tare da wasu ƙungiyoyi ba.

  Yaya amfanin wannan post?

  Danna kan tauraron don kuzanta shi!

  Kamar yadda ka samu wannan aiki mai amfani ...

  Bi mu a kan kafofin watsa labarun!