Kwatanta Tsakanin Sabbin Jiragen Ruwa Da Aka Yi Amfani Da Su Na Baya Don Siyarwa

Kuna tunanin shigar da a hau kan jirgin kasa don manya da yara zuwa bayan gida don ƙara ƙarin jin daɗi ga rayuwar yau da kullun? Kuma kuna ƙoƙarin yanke shawarar siyan sabbin jiragen ƙasa masu hawa don siyarwa ko amfani da jiragen ƙasa na bayan gida don siyarwa? Lokacin kwatanta sabon hawan bayan gida a kan jirgin ƙasa da wanda aka yi amfani da shi, akwai abubuwa da yawa da ya kamata ku yi la'akari da su. Bayan yin la'akari da takamaiman bukatunku, kasafin kuɗi, da maƙasudin dogon lokaci, zaku iya yin zaɓin da ya dace. Anan ga cikakkiyar kwatance tsakanin sabbin jiragen ƙasa da aka yi amfani da su na bayan gida don siyarwa.


Bambance-bambance tsakanin Sabbin Jiragen Jiragen Ruwa da Da Aka Yi Amfani da su don Siyarwa a cikin Sharuɗɗan Jirgin da Kansa

Bambance-bambancen da ke tsakanin sabon balagaggu a kan jirgin ƙasa da hawan jirgin ƙasa na hannu na biyu don siyarwa shine yanayin jirgin.

Sabuwar Hawan Baya Akan Jirgin ƙasa tare da Waƙoƙi
Sabuwar Hawan Baya Akan Jirgin ƙasa tare da Waƙoƙi
  • A gefe guda, a sabon jirgin kasa mai hawa don siyarwa ya zo cikin pristine yanayi ba tare da lalacewa ba. Yana nufin kada ku yi tsammanin wasu al'amuran kulawa nan take.
  • A gefe guda, idan kun fi son amfani jirgin kasa mara hanya na siyarwa, Gara ku tabbatar da yanayin jirgin. Zai iya bambanta sosai dangane da yadda mai shi na baya ya kula da shi. Don haka, yakamata ku bayyana a sarari cewa zabar jirgin ƙasa na hannu na biyu don siyarwa yana buƙatar kulawa da mahimmanci ko aikin gyarawa.

Babban dalilin da yasa yawancin masu saye ke son amfani da jiragen kasa na bayan gida don siyarwa shine saboda suna tunanin sabon farashin jirgin kasan ya wuce kasafin kudin su.

  • Babu shakka, farashin kowane sabon samfuri ya fi girma saboda sabo-sabo da yanayin masana'anta, sabuwar fasaha, da sabbin abubuwan da aka gyara.
  • Yayin da jirgin da aka yi amfani da shi a wurin shakatawa yawanci ba zai yi tsada ba saboda ya ragu da daraja. Ajiye farashi na iya zama babba.

Amma idan ka yi bincike a gaba, za ka ga cewa a sabon saitin jirgin kasa na bayan gida ba ya tsada da yawa fiye da na alatu na hannu na biyu, amma yana da tsawon rayuwar sabis. Don haka me zai hana ka ƙara kasafin kuɗin ku kaɗan kaɗan kuma ku ƙara sabon abu a farfajiyar ku?

Hawan Wutar Lantarki akan Jirgin ƙasa na Manya akan Farashin masana'anta
Hawan Wutar Lantarki akan Jirgin ƙasa na Manya akan Farashin masana'anta

Kuna da bukatu na al'ada akan jiragen ƙasa masu hawa bayan gida don siyarwa? Idan haka ne, siyan sabon jirgin ƙasa kai tsaye daga a Kamfanin jirgin kasa na bayan gida, kamar DINIS, shine mafi kyawun zaɓi. Kuna iya tsara tafiyar zuwa takamaiman buƙatunku da abubuwan da kuke so, daga jigo zuwa shimfidar waƙa.

A matsayin ƙwararriyar masana'antar shakatawar shakatawa, mun yi ma'amala da yawa tare da abokan ciniki waɗanda ke buƙatar sabis na al'ada. Ɗaya daga cikin abubuwan da suka yi nasara shine mun tsara a hau kan jirgin kasa da waƙa ga manya don rukunin siyayya. Kamar yadda kuka sani, waƙoƙin da aka saba hawa kan jirgin ƙasa suna shimfiɗa a ƙasa. Amma abokin cinikinmu, Helen wacce ta mallaki kantin sayar da kayayyaki ba ta son hanyar ta dagula masu siyayya. Don haka muna ɓoye waƙoƙin da ke ƙarƙashin ƙasa. A gefe guda, yana adana sararin mall. A gefe guda, ba zai shafi kwarewar masu siyayyar kantuna ba.

Shin kuna da takamaiman buƙatu? Jin kyauta don sanar da mu bukatunku da ainihin halin da ake ciki na farfajiyar, ƙwararrun ƙungiyarmu za ta ba ku tsarin ƙira da yawa.



Kwatanta Tsakanin Sabbin Jiragen Ruwa Da Aka Yi Amfani da su na Baya don Siyarwa a cikin Sharuɗɗan ROI

Kuna kula da garanti da goyon bayan tallace-tallace kafin siyan wani abu? A zahiri, ga kowane sabon abu, yakamata a sami garanti, haka nan jirgin yadi na siyarwa.

  • Idan kun sayi sabo jiragen bayan gida za ku iya hawa daga kamfani na yau da kullun, masana'anta ko mai siyarwa, jirgin kasa yawanci zai zo tare da garantin mai siyarwa da goyan bayan abokin ciniki. Yana iya zama mai kima sosai idan akwai matsala.
  • Amma idan kun zaɓi hawan dogo da aka yi amfani da su, garantin ba zai yuwu ba. Kuma idan akwai, ana iya iyakance su. Yawancin lokaci kuna kan kanku idan ana batun gyare-gyare da gyara matsala, wanda zai buƙaci ba da amsa kan sabis na ɓangare na uku.

A matsayin babban mai kera abubuwan hawan nishadi, Dinis yana da fasahar samarwa balagagge da goyon bayan tallace-tallace. Shi ya sa muke da abokan ciniki da yawa na yau da kullun. Muna ba da garanti na shekara ɗaya da goyan bayan fasaha na rayuwa. Duk wata matsala da kuka ci karo da mu babba ya hau jirgin kasa, jin kyauta a tuntube mu. Ƙwararrun ƙwararrunmu za su ba ku mafita mafi kyau kuma masu gamsarwa.

Dinis New Backyard Trains for Sale Company
Dinis New Backyard Trains for Sale Company
Ziyarar abokan ciniki zuwa masana'antar Dinis
Ziyarar abokan ciniki zuwa masana'antar Dinis

Shin kuna gaggawa don siyan hawa kan jiragen ƙasa na bayan gida don siyarwa? Idan haka ne, zabar kamfanin jirgin ƙasa na gida ko siyan saitin jirgin ƙasa na waje na hannu don siyarwa ya fi kyau. A gefe ɗaya, lokacin jigilar samfur gajere ne saboda kuna kusa da mai siyar gida. A gefe guda, lokacin jagorar jiragen da aka yi amfani da su na bayan gida don siyarwa galibi ana samun su da sauri. Domin ana yawan sayar da su kamar yadda ake yi. Kuma babu lokacin samarwa. Don haka za a iya jigilar hawan kan jiragen ƙasa na lambu don siyarwa jim kaɗan bayan siyan.

Duk da yake idan kun kasance kawai a cikin matakin tsarawa, to, kada kuyi sauri. Ɗauki lokacinku don yin nazari akan kwatance tsakanin sabbin jiragen ƙasa da aka yi amfani da su na bayan gida don siyarwa. Bugu da ƙari, shirya da kyau a gaba idan kuna da takamaiman lokacin kammala aikin a zuciya. Wannan saboda lokacin samarwa don sabon hawa na iya yin tsayi. Bugu da ƙari, yana ɗaukar lokaci don neman hannu na biyu Jirgin kasa na lantarki don siyarwa wanda ya dace da yadinku.


Menene dalilinku na siyan jirgin bayan yadi? Shin jirgin na kasuwanci ne ko kuma na sirri ne kawai?

  • Kamar yadda kuka sani, tare da ƙarin farashi na gaba, yana iya ɗaukar lokaci mai tsawo don dawo da jarin ku a cikin sabon hawan jirgin ƙasa tare da waƙoƙi. Duk da haka, yuwuwar ƙarar roko saboda sabon hawan na iya haifar da tsayayyen kudaden shiga.
  • Sabanin haka, ƙananan saka hannun jari na farko a cikin tsoffin jiragen ƙasa masu hawa don siyarwa na iya haifar da saurin dawowa kan saka hannun jari. Amma wannan dole ne a daidaita shi da yuwuwar ƙimar kulawa.
Sabon Kiddie Backyard Trains don Siyarwa
Sabon Kiddie Backyard Trains don Siyarwa

Daga ƙarshe, yanke shawarar zuwa sayan sabon ko amfani da jirgin kasa abin shagala zai dogara da fifikonku, kasafin kuɗi, da yanayin gidan bayan ku. Yana da mahimmanci a gudanar da cikakken bincike, bincika duk wani hawan da aka yi amfani da shi a cikin mutum idan zai yiwu, kuma kuyi la'akari da dogon lokaci na kowane zaɓi da kuka yi.


    Idan kuna da wata sha'awa ko buƙatar samfuranmu, kawai jin daɗin aiko mana da tambaya!

    * your Name

    * Ka Email

    Lambar wayarka (Hada lambar yanki)

    Kamfanin ku

    * Basic Info

    *Muna mutunta sirrinka, kuma ba za mu raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayaninka tare da wasu ƙungiyoyi ba.

    Yaya amfanin wannan post?

    Danna kan tauraron don kuzanta shi!

    Kamar yadda ka samu wannan aiki mai amfani ...

    Bi mu a kan kafofin watsa labarun!