Kulawar Carousel

Masu farin ciki suna zagayawa dole ne a yi a wuraren shakatawa, wuraren shakatawa na jigo da kuma bukin bukin bukin. Ya dace da mutane na kowane zamani a duniya. Yana da kyau ku san wani abu game da kula da carousel idan kuna shirin fara kasuwancin carousel. Wannan yana ba da damar shahararrun kayan aikin nishaɗi su daɗe, wanda ke haifar da ƙarin kudaden shiga a gare ku.


Me ya kamata a mai da hankali kan Kulawa da Kula da Carousel?

Yi gyaran yau da kullun akan hawan carousel

Kafin fara kasuwanci ko bayan rufe kasuwancin a cikin yini, bincika a hankali ko na'urorin suna kwance. Bincika ko sassan da welds suna kwance kuma ba su da kyau, da kuma ko akwai sauti mara kyau yayin aiki. Idan akwai wani abu na yau da kullun, dakatar da injin nan da nan, gano dalilin, sannan a yi gyara na tsafta.

Lubricate bearings na birgima da kaya nau'i-nau'i tare da man shanu sau ɗaya a wata. A halin yanzu, man shafawa na birgima sau ɗaya a rana.

Kula da injin gabaɗaya ana yin shi duk bayan watanni shida. Tsaftace da sa mai manyan sassan watsawa. Sauya sassan sawa. Bugu da ƙari, don sassa masu mahimmanci, wajibi ne don bincika lalacewa mai tsanani, raguwa, budewa walda, da sauran anomalies. Lokacin da kuka sami wani rashin daidaituwa, gyara matsala cikin lokaci don guje wa haɓaka yuwuwar gyare-gyare na gaba.


Holiday Carousel na Siyarwa
Holiday Carousel na Siyarwa

Lura: Ƙayyadaddun da ke ƙasa don tunani ne kawai. Yi mana imel don cikakkun bayanai.

 • Sarakuna: Kujeru 16
 • type: Merry zagaye carousel
 • Material: FRP+ karfe
 • Wutar lantarki: 220v/380v/ na musamman
 • Power: 4 kw
 • Gudun Gudun: 0.8 m / s
 • Lokacin Gudun: 3-5 min (daidaitacce)
 • lokaci: wurin shakatawa, filin wasa, Carnival, party, shopping mall, wurin zama, wurin shakatawa, otal, filin wasa na waje, kindergarten, da sauransu.

Tsaftace kayan aiki da wurin zama

Don haka ta yaya za a kiyaye dukkan kayan aiki da wurin tsabta? Idan akwai datti a saman FRP dawakai carousel, tsaftace shi da zane mai laushi da ɗan wanka. Bugu da ƙari, shafa kujerun FRP ga mahaya tare da gogewar kakin mota don kula da ƙyalli da ƙara rayuwar sabis.

Gina rufin inuwa

Bayan haka, idan zai yiwu, gina rufin inuwa don hana carousel daga fallasa zuwa hasken rana kai tsaye, wanda zai iya tsufa na waje na carousel kuma ya shafi rayuwar sabis.

Kulawar Dokin Carousel
Kulawar Dokin Carousel

Yanzu kun fito fili game da kula da carousel? Idan ba haka bane, kada ku damu. Za mu aiko muku da cikakkun takardu game da samfuranmu bayan kun yi odar ku. A lokaci guda, idan kun haɗu da wata matsala tare da carousel ɗin mu mai farin ciki, tuntube mu kuma za mu kasance a karon farko don magance matsalar.

Bugu da kari, Dini yayi muku carousels masu inganci, kamar 3 doki carousels, hawan keke mai hawa biyu, kananan carousel hawa, Carnival carousel na siyarwa, tsohon carousels na siyarwa, manyan dawakan carousel na siyarwa, carosuel dabbobi na sayarwa, Da dai sauransu


  Idan kuna da wata sha'awa ko buƙatar samfuranmu, kawai jin daɗin aiko mana da tambaya!

  * your Name

  * Ka Email

  Lambar wayarka (Hada lambar yanki)

  Kamfanin ku

  * Basic Info

  *Muna mutunta sirrinka, kuma ba za mu raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayaninka tare da wasu ƙungiyoyi ba.

  Yaya amfanin wannan post?

  Danna kan tauraron don kuzanta shi!

  Kamar yadda ka samu wannan aiki mai amfani ...

  Bi mu a kan kafofin watsa labarun!