Jirgin Lantarki na Manya

Nishaɗin jirgin ƙasa na lantarki ga manya yana da alaƙa da muhalli. Don haka, ba kawai ya shahara a wurin jama'a ba, amma 'yan kasuwa sun fi son saka hannun jari a ciki don kasuwancinsu. Babu shakka, a zamanin yau, tukin jirgin ƙasa mai amfani da wutar lantarki yana zama a ko'ina a wuraren jama'a kamar wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, manyan kantuna, da dai sauransu. Yana iya ɗaukar matsayin kayan aiki na hawa maimakon tafiya, don haka babu wanda zai iya tsayayya da fara'a na jirgin ƙasa. jan hankali. Wadannan su ne cikakkun bayanai kan jiragen kasa na lantarki na manya na Dinis don tunani.


Dinis Electric Trackless Locomotive Ride VS Lantarki Train Train Tracks don siyarwa

Gabaɗaya, manyan motocin mu na lantarki masu amfani da wutar lantarki za a iya raba su zuwa rukuni biyu, an nishadi lantarki marar bin diddigi jirgin kasa da kuma jirgin kasa mai amfani da wutar lantarki mai hanyar hanya. Ko da yake su biyu ne daban-daban na nishadi jirgin kasa tafiya, duka biyu shahararre tare da masu zuba jari da kuma mahaya kuma sun cancanci zuba jari. Don kasuwancin ku, zaku iya zaɓar wanda ya dace dangane da ainihin halin da ake ciki.

Nishaɗi Park Electric Trackless Train don Manya
Nishaɗi Park Electric Trackless Train don Manya

Me yasa Dinis Adult Electric Trackless Trains Ya cancanci saka hannun jari a ciki?

Lafiya-layi

A cikin 'yan shekarun nan, na'urar wasan nishaɗin jirgin ƙasa mara bin diddigin lantarki ya kasance mafi shahara tare da baƙi da masu saka hannun jari. Ɗaya daga cikin dalilan da ya sa ya shahara a wurin jama'a shi ne cewa yana da ƙarfi batura. Don haka, irin wannan nau'in jirgin ƙasa na Dinis na lantarki don siyarwa yana da alaƙa da yanayin yanayi kuma yana haifar da ƙaramar hayaniya yayin aiki.

Kayan Aikin Jirgin Kasa Mara Lantarki da Sassan
Kayan Aikin Jirgin Kasa Mara Lantarki da Sassan

Kyakyawan bayyanar

Bugu da ƙari, jirgin ƙasa mai wutar lantarki mara waƙa ga manya ya sha bamban a bayyanar da sauran abubuwan jigilar kaya da aka saba. Domin haduwa da kasuwa, mun kera jiragen kasa masu amfani da wutar lantarki iri-iri don sayarwa ga manya, kamar Thomas jirgin lantarki hawa, manya Kirsimeti jirgin kasa, hau kan jirgin kasa kayan aikin zamani na lantarki, da sauransu. Bugu da ƙari, muna da nau'ikan ɗakunan jirgin ƙasa guda uku don bayanin ku, buɗewa, rufewa, da rufewa. Don haka, idan ka tuka jirgin kasan zamani mai amfani da wutar lantarki a wurin da jama’a ke taruwa, to lallai zai sa maziyarta su hau jirgin.

Wurin Jirgin Kasa na Nishaɗi tare da Waƙa
Wurin Jirgin Kasa na Nishaɗi tare da Waƙa

Mai sauƙin aiki

Wataƙila kun damu yadda ake tuka jirgin kasa maras bin diddigin lantarki? Kada ku damu da hakan. Yana da sauƙi ga manya su tuƙi jirgin ƙasa fiye da tuƙin mota. Za mu aiko muku da littafin aiki don taimaka muku koyon yadda ake tuƙi jirgin. Kuma idan kuna da wasu tambayoyi game da makamanmu, jin daɗin tuntuɓar mu. Za mu dawo gare ku da wuri-wuri

Babban dacewa

Mafi mahimmanci, kamar yadda kuka sani, jirgin ƙasa mara bin diddigin lantarki ba shi da waƙoƙi. Saboda haka, yana da babban dacewa. Kuna iya tuka shi a ko'ina, kamar wurin shakatawa, kantin sayar da kayayyaki, carnival, bakin teku, otal, filin wasa, gonaki, da sauransu.


Wane gogewa Ne Horon Mu na Wutar Lantarki ke Haihuwa akan Waƙoƙi Ke Kawowa Manya?

Ko da yake manyan jiragen kasa masu wutar lantarki na manya suna mamaye babbar kasuwa, jirgin na gargajiya har yanzu yana da fara'a ga mutane. Don haka, don saduwa da kasuwa, mun kera kuma mun kera nau'ikan jiragen kasa masu amfani da wutar lantarki ga manya masu layin dogo masu amfani da wutar lantarki da ake sayarwa, wasu na amfani da alternating current wasu kuma ta batura.

Amma duk abin da wutar lantarki, mu hawan lantarki akan jirgin kasa da hanya zai iya ba wa fasinjojin ku kwanciyar hankali da kwanciyar hankali gwaninta. Wannan saboda yana gudana akan waƙoƙin da aka shimfiɗa a ƙasa. Wannan yana nufin cewa da zarar ka shigar da jirgin kasan, kayan aikin ba za su shafi masu wucewa ba ko kuma su shafe su. Kawai yana tafiya tare da hanyar da aka tsara. Bugu da ƙari, muna ba kowane ɗakin jirgin ƙasa da bel ɗin kujera. Kuma idan an buƙata, za mu iya ƙara ɗakin keken guragu don kowa ya ji daɗin hawan jirgin.

Bugu da kari, jirgin mu na lantarki ga manya shima ya dace da yara. Saboda haka, iyaye za su iya ciyar da lokaci mai kyau tare da 'ya'yansu, wanda zai zama abin tunawa ga manya da yara.

A taƙaice, duka jirgin ƙasan mu na manya da ba shi da wutar lantarki da kuma hawan wutar lantarki a kan jirgin ƙasa tare da waƙoƙi suna iya jan hankalin baƙi su hau jirgin kuma sun cancanci saka hannun jari. Ko ka sayi babban jirgin kasa na lantarki wanda aka saita don wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, kantuna ko jam'iyyu, zai iya zama mafi kyawun zaɓi kuma zai zama na musamman kuma na musamman na wurin shakatawa ko carnival. Kada ku jira, saya ɗaya yanzu!


Nawa Manyan Jiragen Ruwan Lantarki Suke Dace da Kasuwancin ku?

Kuna da ra'ayin girman girman da kuke son hawan jirgin wasan nishaɗi ya kasance? Gaskiya, zaku iya samun adadi mai yawa na hawan dogo na lantarki akan kasuwa. Game da kamfaninmu, mun kasance a cikin kasuwancin hawan kaya fiye da shekaru ashirin. Menene ƙari, hawan jirgin ƙasa ɗaya daga cikin manyan wuraren nishaɗin kamfaninmu. Bayan 'yan shekarun da suka wuce, mun ma sayar da wani na da jirgin kasa tafiya irin, wanda aka kera akan jirgin ƙasa mai girman rai na gaske, zuwa abokin ciniki daga Indonesia. Don haka jin daɗin tuntuɓar mu kuma ku sanar da mu bukatunku. Muna iya biyan bukatunku.

Kyawawan Jirgin Ruwa mara Lantarki ga Manya
Kyawawan Jirgin Ruwa mara Lantarki ga Manya

Amma gabaɗaya magana, yawancin abokan cinikinmu suna da buƙata manyan manyan jirgin kasa na gama-gari, tare da iya aiki daga 12 zuwa 72 mutane. Menene ra'ayin ku? Anan akwai manyan jirage masu ƙarfin lantarki masu girma da ƙanana don siyarwa a cikin masana'antar mu don bayanin ku idan ba ku da masaniya game da girman jirgin ƙasa mai wutar lantarki ga manya kuke so.


Manyan jiragen kasa na lantarki na manya

Babban Hawan Wutar Lantarki akan Jirgin ƙasa don Manya
Babban Hawan Wutar Lantarki akan Jirgin ƙasa don Manya

A kamfaninmu, hawan nishadi na jirgin ƙasa mai ɗaukar nauyin mutane sama da 40 ya faɗi cikin rukunin babban sikelin hawa kan jiragen ƙasa. Bayan haka, mun keɓance manyan na'urorin jirgin ƙasa masu ƙarfin lantarki guda uku masu girma dabam, masu kujeru 40, kujeru 62 da kujeru 72, bisa ga buƙatun kasuwa. Kuma tafiye-tafiyen jirgin mu na lantarki yana da kyakkyawan jari don kasuwancin ku ba tare da wata shakka ba. Har ila yau, muna da manyan tafiye-tafiyen jirgin ƙasa masu ƙarfin diesel waɗanda za ku iya la'akari da su. Don bayanin ku, anan akwai fasali uku na Dinis manyan manyan motocin lantarki na hawan dogo don tunani.


Babban ƙarfin fasinja

Babban jirgin mu na lantarki ga manya yana iya ɗaukar fasinjoji masu yawa a lokaci guda. Don haka, dole ne ya zama kyakkyawan zaɓi don mashahuran abubuwan jan hankali da ayyukan mega, irin su wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, da raye-raye. A takaice dai, wannan saka hannun jari mai fa'ida zai iya biyan kansa cikin kankanin lokaci.

Bayyanar wani taƙaitaccen salo

Ga manyan abokan cinikinmu, manyan tafiye-tafiyen jirgin mu na lantarki suna da fara'a da ba za a iya musantawa ba. Launin jikin yana da sauƙi amma mai haske saboda muna amfani da fenti na ƙwararrun mota. Bugu da kari, hayakin da ba ya gurbata muhalli yana fitowa daga bututun da ke saman locomotive. Yana sanya igiyar nishadi ta jirgin ƙasa ta zama kamar jirgin ƙasa na gargajiya na gaske.

High-tech & multifunctional

Don sauƙaƙe aikin jiragen ƙasa don abokan cinikinmu, muna tsarawa da ba da kayan hawan jirgin mu tare da fasali da yawa. Motar motar tana dauke da tsarin sa ido, tachometer, megaphone, da tsarin rediyon tasha. Af, muna kuma iya keɓance jirgin don dacewa da bukatun ku.


Ƙananan jiragen kasa na lantarki don iyalai

Wataƙila kuna neman ƙaramin jirgin ƙasa mai lantarki wanda manya za su iya hawa? Idan haka ne, muna da ƙananan jiragen ƙasa don siyarwa a cikin ƙira da iya aiki daban-daban. Idan aka kwatanta da babban jirgin ƙasa mai amfani da wutar lantarki ga manya, ƙaramin jirgin ƙasa na Dinis yana da ƙarfin ƙasa da fasinjoji 24. Hakanan, girman jirgin yayi daidai da ƙarami. Don haka, ƙananan jiragen mu na siyarwa sun dace da na cikin gida da waje, irin su kantuna, bayan gida, wuraren shakatawa, da dai sauransu. Anan akwai manyan 2 mafi kyawun siyar da ƙananan jiragen ƙasa masu lantarki don yara da manya a cikin 2023.

Karamin Jirgin Jirgin Kasa mara Bishiyi
Karamin Jirgin Jirgin Kasa mara Bishiyi

Wutar lantarki akan jirgin kasa don manya

Tun da farko na Dinis lantarki hawa jirgin kasa ga manya, ya kasance abin damuwa ga jama'a kuma ya zama ɗaya daga cikin manyan motocin da ke sayar da kamfaninmu. Fasinjoji suna zaune a cikin ɗaki kamar hawan doki, wanda shine sabon ƙwarewa ga kowa. Bugu da ƙari, don daidaita buƙatun kasuwa, mun ƙirƙira sabon salon hawan jirgin ƙasa don manya da yara, wanda aka kera akan jirgin ƙasa harsashi. Ba wanda zai iya tsayayya da fara'a!

Hawan Wutar Lantarki akan Jirgin ƙasa don Manya tare da Waƙa
Hawan Wutar Lantarki akan Jirgin ƙasa don Manya tare da Waƙa

Adult Kirsimeti jirgin kasa 

Yana da wani irin jirgin bikin tare da waƙa. Locomotive yana sanye da kyan gani, Santa Claus mai kyan gani da kyawawan elks. Saboda haka, ba kawai manya ba, har ma yara suna son shi sosai. Kuma, saboda ƙananan girmansa, za ku iya amfani da shi a ko'ina don kowane aiki da bikin. Don haka kuna iya kiran shi a jirgin yadi na siyarwa, a Kirsimeti mall jirgin kasa, a Carnival jirgin kasa tafiya, a jirgin jam'iyya na siyarwa, ko filin shakatawa na shakatawa.

Kyakkyawar Train Kirsimeti na Adult don Siyarwa
Kyakkyawar Train Kirsimeti na Adult don Siyarwa

A takaice, zaku iya siyan jirgin kasa mai girman wutar lantarki da ya dace ga manya dangane da ainihin halin da ake ciki. Kuma adadin gidaje, kalar jirgin, da dai sauransu, duk ana iya daidaita su. Hakanan, idan kuna son fara kasuwancin hawan nishadi don yara, muna da hawan dogo na yara masu tsada. Duk da haka dai, jin kyauta don tuntuɓar mu a kowane lokaci!


Manyan ayyuka guda uku na Dinis Adult Electric Train

Sauƙaƙan sufuri yana nufin

Shin kuna neman wasu abubuwan hawa na musamman don ƙara ƙarin nishaɗi zuwa wurin shakatawa, wurin shakatawa ko wurin shakatawa? Idan haka ne, ba za ku iya rasa tafiye-tafiyen jirgin ƙasa mai tsadar gaske ba! A matsayin hanyar sufuri, zai iya inganta ƙarfin liyafar wuraren ban sha'awa da sauƙaƙa kwararar masu yawon buɗe ido. Menene ƙari, ga masu yawon bude ido, za su iya kai tsaye kai tsaye zuwa filin wasa na manufa. Tabbas hanya ce mai kyau don adana kuzari da lokaci.

Motar yawon bude ido ta musamman

Idan aka kwatanta da abin hawan yawon buɗe ido mai kama da mota, an lantarki yawon shakatawa jirgin kasa tafiya ya fi jan hankali saboda ƙirar sa na musamman. Idan kuna son ƙara yawan zirga-zirgar ƙafa zuwa wuri mai kyan gani, yi la'akari da jirgin mu na lantarki na manya. Yana da alaƙa da muhalli kuma ya dace da kowa. Don haka ko a filin furanni, gidan zoo, gonaki ko duk wani abin sha'awa, hawan jirgin kasa mai girman girma na iya zama wani yanki na musamman na waɗannan abubuwan jan hankali.

Yada inganci yana nufin

Kamar yadda ka sani, akwai hanyoyi daban-daban na talla, kamar talabijin da farfagandar intanet. Amma ka san cewa hawan jirgin kasa kuma na iya zama ingantacciyar hanyar talla? A gefe guda, hawan jirgin da kansa yana da matukar tasiri talla yana nufin jawo ƙarin baƙi. Kuma, idan an buƙata, za mu iya ƙara tambarin ku zuwa hawan jirgin ƙasa. A gefe guda, zaku iya sanya lambobi akan ɗakunan jirgin ƙasa ko na'ura mai ɗaukar hoto don tallata kasuwancin ku.


3 Wuraren da aka Shawarar don Amfani da Saitin jirgin ƙasa na lantarki don manya

A ina za ku yi amfani da jirgin kasan lantarki ga manya? Kuna saya don dangin ku ko don kasuwanci? To, kowane dalili, kuna iya nemo jirgin ƙasa mai amfani da wutar lantarki wanda ya dace da wurin da kuke. Kuma, idan kun mallaki ɗaya daga cikin kasuwancin guda uku masu zuwa, kar ku ƙara jira. Tuntube mu don inganci, jiragen kasa masu amfani da wutar lantarki ga manya!

Lantarki Train Tour Train Train for Many
Lantarki Train Tour Train Train for Many

Tafiya mai zafi mai siyarwa akan Jirgin kasa don Manya
Tafiya mai zafi mai siyarwa akan Jirgin kasa don Manya

Tafiyar jirgin ƙasa na lantarki don wuraren kyan gani

Tafiyar jirgin ƙasa dole ne a samu a kowane wuri na kyan gani. Domin ba abin hawa ba ne kawai don sauƙaƙe tafiye-tafiyen yawon shakatawa, har ma da abin hawa na musamman don masu yawon bude ido don tafiya a kusa da wuraren wasan kwaikwayo da kuma godiya da kyawawan wurare. Don faffadan wuri mai faɗi, muna ba da shawarar a babban jirgin kasa na yawon bude ido mara hanya. Kuma idan abin jan hankali ya shahara don yanayinsa, tare da ɗan sarari ga masu wucewa, a jirgin kasa mai amfani da wutar lantarki babban zaɓi ne.


Lantarki Mall Train Ga Duk
Lantarki Mall Train Ga Duk

Jirgin mall na lantarki

Ta yaya kuke samun ƙarin baƙi zuwa kantin sayar da ku? Amsar ita ce ƙara ƙarin nishaɗi ga kantin sayar da kayayyaki wanda zai kama ido na yara. An lantarki mall jirgin kasa tafiya yana daya irin wannan jan hankali da ya cancanci saka hannun jari a ciki. Kamar yadda kuka sani, hawan nishadi na jirgin ƙasa yana da fara'a ga yara. Don haka idan kantin sayar da ku yana da hawan dogo masu girman wutar lantarki, ƙarin iyalai masu ƙanana za su kula da kasuwancin ku na kantuna. Har ila yau, iyaye suna ciyar da lokaci mai kyau tare da yaransu.


Jirgin Kasa na Nishaɗi na Musamman
Jirgin Kasa na Nishaɗi na Musamman

Wuraren shakatawa na lantarki

Kuna da wurin shakatawa ko wurin shakatawa? Ko kuma za ku gina wurin shakatawa tare da tafiye-tafiyen shakatawa iri-iri kamar dokin carousel, Hawan ban sha'awa don siyarwa, manyan motoci na siyarwa, da sauransu? Idan haka ne, hawan jirgin kasa na shakatawa ya zama dole. Domin ba wai kawai hawan nishadi ne ke ƙara jin daɗi a wurin shakatawar ku da kuma samar da ƙarin kudaden shiga ba, yana da alaƙa da duk wurin shakatawa. Fasinjoji na iya tanadin lokaci da ƙoƙari ta hanyar hawan jirgin ƙasa maimakon tafiya zuwa wuraren da za su nufa.


A takaice, jirgin kasa na lantarki ga manya yana da babban dacewa. Ya dace da wuraren wasan kwaikwayo, gonaki, namun daji, filayen furanni, gonaki, rairayin bakin teku, murabba'ai, titin masu tafiya a ƙasa, kantuna, bayan gida, wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, bukukuwa, otal-otal, da dai sauransu. nau'in hawan lantarki akan jiragen kasa don siyarwa da kuke so bisa kasafin kudi da wurin.


Inda Za'a Sayi Mafi kyawun Saitin Jirgin Jirgin Lantarki don Manya?

Gaskiyar ita ce, akwai masana'antun jiragen kasa masu amfani da wutar lantarki a gida da waje. Amma, ta yaya za ku iya siyan mafi kyawun jirgin ƙasa na lantarki don manya? Makullin shine a sami amintattun masana'antun wuraren shakatawa na nishaɗi. Domin a wannan yanayin, kuna samun ingantattun tafiye-tafiyen jirgin ƙasa na lantarki da sabis na kud da kud. A sakamakon haka, za ku iya amincewa Kamfanin Dinis. Mun kasance a cikin kasuwancin hawan kaya fiye da shekaru 20. Bayan haka, duk abokan cinikinmu sun gamsu da samfuranmu. Wadannan abubuwa ne guda hudu na ingancinmu, jirgin kasa mai amfani da wutar lantarki ga manya don tunani.

Dinis Adult Train Ride Manufacturer
Dinis Adult Train Ride Manufacturer

Q235 kasa da kasa karfe

Kamar yadda kuka sani, ga kowane samfurin, firam ɗin shine mafi mahimmanci. Don haka, muna amfani da ƙimar Q235 na ƙasa da ƙasa don samar da firam ɗin saitin jirgin ƙasa na lantarki. Karfe yana da kyakkyawan ƙarfi, filastik da kayan walda. Bayan haka, muna amfani da kayan aiki masu inganci kamar su Laser cube abun yanka don tabbatar da daidaito. Don haka, zaku iya amfani da jirgin mu na lantarki don siyarwa na dogon lokaci, wanda ke nufin babban riba.

Ingantacciyar Tsarin Karfe na Balaguron Jirgin Kasa
Ingantacciyar Tsarin Karfe na Balaguron Jirgin Kasa

Babban ingancin gilashin karfe

FRP kuma abu ne mai kyau ga samfuran da yawa. Yana da anti-lalata, mai hana ruwa da kuma insulating. Don haka wannan shine babban dalilin da yasa hawan jirgin mu manya ke da inganci. Bayan haka, don tabbatar da ingancin FRP, muna samar da shi da kanmu a cikin bitar mu ta FRP. FRP ɗinmu yana da kauri na 4-8mm, wanda ke nufin ƙarfi mai kyau.

Fiberglass Kirsimeti Train Ride don Manya
Fiberglass Kirsimeti Train Ride don Manya

Kwararren fenti na mota

Shin kun san dalilin da ya sa jirgin mu na lantarki ga manya yayi haske fiye da na sauran masana'antun motocin jirgin dogo? A haƙiƙa, yana bin tsarin zanen mu na ƙwararru. Muna fesa saman jirgin sau da yawa tare da ƙwararrun fenti na mota. Da farko, muna fesa farin fenti sau biyu. Na gaba, yi amfani da fentin mota a wasu launuka. Sa'an nan, fesa varnish don ƙara taurin, hana launin shuɗewa cikin sauƙi, da haske iri ɗaya. A ƙarshe, za a toya hawan jirgin mu tare da fitilar zafi na infrared na tsawon sa'o'i biyu a cikin 55 ° C.

Wurin zama mai kwanciyar hankali

Domin ba wa mahaya kwarewa mai kyau, mun tsara da kuma samar da kujerun bisa ergonomics. Bugu da kari, ga wutar lantarki yawon shakatawa na titin jirgin kasa, An sanye su da kujeru masu laushi da na baya don samar da fasinjoji tare da tafiya mai dadi.

Sauƙaƙan Aiki na Babban Jirgin Kasa Mara Lantarki don siyarwa
Sauƙaƙan Aiki na Babban Jirgin Kasa Mara Lantarki don siyarwa
Cikakkun bayanai na Kwancen Kwancen Kwango na Jirgin Jirgin Lantarki don Manya
Cikakkun bayanai na Kwancen Kwancen Kwango na Jirgin Jirgin Lantarki don Manya
Dinis Customized Ausement Park Manufacturers
Dinis Customized Ausement Park Manufacturers

A matsayin mai ƙera jirgin ƙasa na lantarki ga manya, muna ba da tabbacin cewa za ku sami inganci jirgin kasa na shagala a m, m da m farashin! Duk da yake idan ba ku da masaniyar irin nau'in jirgin ƙasa na lantarki da za ku zaɓa, gaya mana game da bukatunku, kasafin kuɗi da kuma inda kuke son amfani da jirgin, don mu ba ku shawarwari na gaske. Kada ku yi shakka. Dinis jirgin kasa na lantarki na manya don siyarwa ya cancanci saka hannun jari. Sayi ɗaya kuma ƙara nishaɗi ga kasuwancin ku!


  Idan kuna da wata sha'awa ko buƙatar samfuranmu, kawai jin daɗin aiko mana da tambaya!

  * your Name

  * Ka Email

  Lambar wayarka (Hada lambar yanki)

  Kamfanin ku

  * Basic Info

  *Muna mutunta sirrinka, kuma ba za mu raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayaninka tare da wasu ƙungiyoyi ba.

  Yaya amfanin wannan post?

  Danna kan tauraron don kuzanta shi!

  Kamar yadda ka samu wannan aiki mai amfani ...

  Bi mu a kan kafofin watsa labarun!