Train Track Ride

Shahararrun Kayan Aikin Nishaɗi-Tsarin Jirgin Kasa

 • A zamanin yau, titin jirgin ƙasa ya zama ko'ina a wuraren jama'a don hutawa da nishaɗi. Ba wai kawai ba kayan nishaɗi, amma kuma motar sufuri don yawon bude ido. Bugu da ƙari kuma, hawan dogo yana da alaƙa da muhalli saboda yawancin su na lantarki ne ko kuma batir, wanda ba ya fitar da iskar gas. Tashoshin jirgin ƙasa da aka sa ido don siyarwa wanda masana'antarmu ta kera sun dace don amfani a kowane wuri tare da ƙasa mai lebur. Ko a cikin backyard, wurin nishadi, wuri mai ban sha'awa, ko wasu wurare, duka manya da yara na iya samun ƙwaƙwalwar da ba za a iya mantawa da su ba tare da jirgin mu na musamman tare da waƙa. Wadannan su ne cikakkun bayanai game da tafiya ta hanyar jirgin kasa kawai don tunani.

Horar da Locomotive tare da Steam
Horar da Locomotive tare da SteamManyan Ayyuka Guda Biyu na Ride Train Train Train

 • Don nishadi

Kamar yadda kuka sani, jirgin ƙasan waƙa na kayan nishaɗi ya haɗu da halayen jiragen ƙasa na gaske da zane mai ban dariya na zamani. Kuma tare da sauti, kiɗa da haske, irin wannan na'urar nishaɗi ta sabon labari ya tada hankalin masu yawon bude ido, musamman yara su hau. Idan lokaci ya ba da izini, yara za su iya yin wasa da jirgin ƙasa gaba ɗaya.

Bugu da kari, yayin da al'umma ke ci gaba, fasinjoji za su bi hanyar dogo tare da sabbin kayayyaki. Yana da daraja ambaton cewa kamfaninmu yana da ƙungiyar R&D waɗanda za su cika bukatun ku na nau'ikan jirgin ƙasa. Tare da irin wannan hawan jirgin kasa na musamman, kada ku damu da shi ba zai jawo hankalin masu yawon bude ido ba.

Tekun Jigo na Jirgin Kasa don Ƙungiyoyi
Tekun Jigo na Jirgin Kasa don Ƙungiyoyi

 • A matsayin abin hawa yawon shakatawa

Shin kun ga motocin yawon buɗe ido suna gudu a kusa da wuraren shakatawa ko wuraren wasan kwaikwayo? Haƙiƙa hanyar sufuri ce da ke ɗauke da masu yawon buɗe ido don jin daɗin kewayen ko zuwa inda suke na ƙarshe.

A zamanin yau, akwai madadin motar yawon buɗe ido ta gargajiya kuma ita ce titin jirgin ƙasa don siyarwa. Jirgin yana tafiya a kan wata hanya ta yadda fasinjoji za su sami kwanciyar hankali da kwanciyar hankali. Bugu da ƙari, yana da salo mai ban sha'awa da sabon salo tare da lacquer mai launi da haske, wanda zai jawo hankalin masu yawon bude ido da samun ƙarin riba don kasuwancin kasuwancin ku.

Hawan jirgin kasa akan Waƙoƙi don yawon buɗe ido
Hawan jirgin kasa akan Waƙoƙi don yawon buɗe idohot filin shakatawa na shakatawa tare da waƙoƙi bayanan fasaha

Bayanan kula: Ƙayyadaddun da ke ƙasa don tunani ne kawai. Yi mana imel don cikakkun bayanai.


sunan data sunan data sunan data
Materials: FRP+ Karfe Max Speed: 6 km / h Color: musamman
bangaren: 1 loco+3 dakunan music: Mp3 ko Hi-Fi Capacity: Fasinjoji 24
Power: 11KW Sarrafa: Baturi Lokacin Sabis: 8-10 sa'o'i
Baturi: Lithium baturi 72 V 400 Ah Lokaci Lokaci: 6-10 sa'o'i Haske: LED


Saitin Train Train Lantarki & Jirgin Jirgin Ruwa Mai Aiki da Batir

Yawancin jiragen mu da ke da waƙa sune na'urorin jirgin ƙasa na lantarki ko kuma jiragen ƙasan mahaya da ke sarrafa baturi. Kuna son sanin dalili? Wannan shi ne saboda, a gefe guda, waɗannan nau'ikan jiragen kasa guda biyu suna da alaƙa da muhalli kuma ba sa fitar da iskar gas. A gefe guda kuma, ba sa hayaniya kamar gudu. Don haka, jiragen kasa masu amfani da wutar lantarki da baturi sun shahara a yawancin wuraren shakatawa, wuraren shakatawa, manyan kantuna, ko wasu wurare.

Hau kan Jirgin ƙasa tare da Waƙoƙi don Iyali
Hau kan Jirgin ƙasa tare da Waƙoƙi don Iyali

Loco na Batirin Lantarki Mai Aiki na Train Track Ride
Loco na Batirin Lantarki Mai Aiki na Train Track Ride

 • Jirgin ƙasa na lantarki tare da waƙa don siyarwa

Dangane da hawan dogo na nishaɗi don siyar da wutar lantarki tare da titin hanya, akwai hanyar dogo a tsakiyar hanyar. Kuna da wata damuwa game da ko za a iya amfani da motocin lantarki a cikin wutar lantarki na ƙasarku ko kuma ba su da lafiya ga fasinjoji? Kar ku damu, komai irin wutar lantarki a kasarku, zamu iya canza wutar lantarkin jirgin kasa don dacewa da bukatunku. A lokaci guda, ƙarfin lantarki daga majalisar kulawa shine ƙarfin lantarki daga 36V zuwa 48v. Don haka kada ku damu da aminci.

 • Jiragen ƙasa masu sarrafa baturi akan hanya

Dangane da jirgin ƙasa da waƙar da ke sarrafa baturi, yana cikin yanayin masu siyan mu da abokan cinikinmu. Hawan hanyar jirgin ƙasa na baturi zai iya ɗaukar awanni 8-10 tare da cikakken caji, isa don amfanin yini ɗaya. Abin da kuke buƙatar tunawa shine cajin jirgin ƙasa kowace rana, wanda ya dace da sauƙi. Kuma idan aka sami yanke wutar lantarki kwatsam, jirgin zai iya yin aiki muddin baturin yana da wuta.

Jirgin dizal: Shin waɗannan nau'ikan jiragen ruwa guda biyu ne kuka fi so? Idan ba haka ba, muna kuma da jirgin titin dizal. Irin wannan jirgin ƙasa yana da iko sosai don hawa kan tudu kuma yana iya tafiya na dogon lokaci tare da isasshen mai. Kawai gaya mana bukatunku, zamu cika bukatunku.Wane Rukunin Zamani ne Jirgin Jirgin da aka Ƙirƙira don?

Ga yara

 • Me yasa ya shahara?

Gabaɗaya magana, jiragen ƙasa masu waƙa suna shahara tsakanin yara ƙanana, jarirai, yara, yara maza da mata. To me yasa irin wannan jirgin kasa ke da irin wannan shaharar tare da wadannan kananan yara? A gefe guda, saboda jirgin kasa na titin yara suna samuwa a cikin kowane nau'i na ban dariya da kuma novel model. Ba wai kawai shahararrun masu wasan kwaikwayo irin su Thomas da mickey linzamin kwamfuta ba, har ma da dabbobi daban-daban kamar giwaye da tururuwa na iya zama salon jirgin kasa. Kuma kun san cewa abubuwa masu ban sha'awa masu ban sha'awa da launuka masu haske suna da babbar sha'awa ga yara. A gefe guda kuma, yaran da ke kan jirgin suna ganin yanayi iri ɗaya yayin hanyar zagayowar. Suna ganin mahaifiyarsu a zagayen farko, sannan su sake ganinta a gaba. Yana iya zama wani abu mai ban mamaki da ban sha'awa a gare su, wanda ke motsa hankalin su da tunanin su.

 • Lafiya ga yara

Bugu da ƙari, hawan yaro a kan jirgin ƙasa tare da waƙoƙi yana da aminci ga yara su hau. Na farko, jirgin ƙasa yana cikin ƙarfin ƙarfin aminci. Na biyu, saurin jirgin yana daidaitacce kuma matsakaicin gudun bai wuce 10 km/h ba. Na uku, akwai bel na tsaro ko riguna a cikin gidan don kare lafiyar yara. Don haka ɗauki sauƙi don barin yaranku su hau waƙar nishaɗin jirgin ƙasa.

Ga manya & dangi

Baya ga yara, hawan dogo kuma sun dace da su manya da iyalai. Idan aka kwatanta da ƙaramin yaro, manya sun fi son jiragen da aka sa ido a cikin sauƙi amma mai kyau salo. Don haka, jirgin ƙasa na yawon buɗe ido tare da waƙa zaɓi ne mai kyau. Ka yi tunanin jin daɗin lokacin nishaɗi, wanka a cikin hasken rana da kuma godiya da kyawawan shimfidar wuri tare da dangin ku duka suna hawa kan jirgin ƙasa a wurare masu kyan gani, abin farin ciki ne lokacin zai kasance!

Saitin Jirgin Jirgin Ruwa na Rawaya don Yara
Saitin Jirgin Jirgin Ruwa na Rawaya don Yara

Hanyar Jirgin Kasa ta Iyali don Siyarwa
Hanyar Jirgin Kasa ta Iyali don SiyarwaShin Kuna Son Ride Train Train Track Ride?

Kujerun Da Aka Yi Na Tsare katako
Kujerun Da Aka Yi Na Tsare katako

 • Dangane da hanyoyin da ke ƙarƙashin jirgin, an yi su ne da ƙarfe mai ƙarfi. Ƙarƙashin hanya a ƙarƙashin hanya suna da aikin tarwatsa matsa lamba daga jirgin ƙasa da fasinjoji. Waƙoƙi a cikin nau'i daban-daban suna samuwa a cikin masana'antar mu, irin su B-siffar, 8-siffa, siffar da'irar, siffar m, da dai sauransu. Idan kuna son jiragen kasa na katako da waƙoƙi a cikin wani nau'i na musamman, za mu iya samar da ɗakunan katako da waƙa ta musamman. siffofi gare ku. A matsayin mai ƙera kayan aikin nishaɗi mai ƙarfi, za mu gamsar da duk buƙatun masu siyayyar mu. Waɗannan su ne wasu ƙira na tafiye-tafiyen jirgin mu don tunani. • Hau kan jirgin kasa da hanya

Irin wannan jirgin kasa na tururi ba yara kadai ba ne hau kan jiragen kasa, amma kuma manya suna hawa kan jiragen kasa da hanya. Yana da kamanni daban da sauran jiragen kasa. Fasinjoji na zaune a cikin jirgin kasan kamar hawan doki. Bugu da ƙari, akwai bututun hayaƙi a saman locomotive, inda hayaƙi ke fitowa lokacin da jirgin ke motsawa. Irin wannan tafiya ta jirgin kasa ta ban mamaki tana jan hankalin yara da manya.

 • Railway Kirsimeti jirgin kasa

Wannan jirgin kasa yana cikin taken Kirsimeti da hunturu. Locomotive ɗin sa salo ne na musamman wanda Santa ke korar alƙawarin akan sleigh. Akwai fitilu masu launi masu haske da haske a jikin jirgin. Lokacin da jirgin kasa ya motsa a kan hanya, da alama Santa Claus yana zuwa don cika burin ku. The Jirgin Kirsimeti tare da waƙa ya dace da tsammanin yara akan Santa. Saboda haka, yana da zafi mai sayarwa tsakanin yara.

 • Thomas the Tank tukin jirgin kasa

Gabaɗaya magana, Thomas shine ya fi shaharar tauraro mai ban dariya ga yara, har ma da manya. Dole ne ka kalli jerin zane mai ban dariya Thomas da Abokansa lokacin da kuke matashi, daidai? Don jawo hankalin magoya bayan Thomas da ƙananan yara, kamfaninmu yana ƙira da samarwa hawan jirgin kasa a Thomas da abokansa irin su Thomas, Percy da Toby. Tare da wannan hawan nishadi, zaku iya samun ƙarin riba daga gare ta don kasuwancin ku na kasuwanci.

Hau kan Jirgin ƙasa don siyarwa tare da Waƙoƙi
Hau kan Jirgin ƙasa don siyarwa tare da Waƙoƙi

Dinis Kirsimeti Train Track Ride
Dinis Kirsimeti Train Track Ride

Thomas Train akan Track
Thomas Train akan Track

Shin waɗannan nau'ikan guda uku ne kuka fi so? Idan ba haka ba, muna kuma da tafiye-tafiyen jirgin kasa na zamani don siyarwa tare da waƙoƙi, jiragen kasa na gargajiya akan hanyar hawa don siyarwa, layin dogo na alatu, da sauransu. Bugu da ƙari, za mu iya ƙirƙira da ƙera ƙirar jirgin ƙasa na musamman don ku! Kawai tuntube mu kuma gaya mana salon mafarkinku.Manyan Wurare 3 Da Suka Dace Don Ride Train Track

A ina kuke son amfani da titin jirgin ƙasa tare da waƙa? Ƙasar noma, makiyaya, bayan gida, filin wasa, lambu, wurin shakatawa, mall, zoo ko wasu wurare? Gabaɗaya magana, muddin ƙasa tana da faɗi kuma ko da, kuma tana iya shimfiɗa waƙoƙi, ana iya sanya wannan titin jirgin ƙasa na nishaɗi. Wadannan su ne manyan wurare 3 da suka dace da hawan jirgin kasa.

 • Jirgin kasa na waje da waƙa don wurare masu kyan gani

Wurin kyan gani wani wuri ne mai zafi don amfani da jirgin ƙasa tare da waƙa. Ka san cewa mafi yawan wuraren wasan kwaikwayo suna rufe manyan wurare. Masu yawon bude ido dole ne su gaji idan sun ci gaba da tafiya. Saboda haka, za su iya zaɓar su hau jirgin ƙasa kuma su ji daɗin kyawu da iska mai kyau na wuraren wasan kwaikwayo cikin walwala da annashuwa. Bugu da kari, muna kuma da kewayawar ruwa baya ga kewayawar kasa. Jirgin ƙasa mai ɗorewa tare da waƙa ya dace musamman don amfani da shi a wurin da yake da ruwa. Yayin da jirgin ke motsawa, fasinjojin da ke cikin jirgin na iya tunanin cewa suna tafiya a sama da ruwa, wanda zai zama abin da ba za a manta da shi ba. Irin wannan tafiya ta jirgin kasa mai ban mamaki na iya zama wani yanki na musamman na wurin shakatawa kuma ya jawo hankalin masu yawon bude ido.

 • Jirgin ƙasa na keɓaɓɓu don siyarwa tare da waƙoƙi

Kuna son saitin jirgin kasa mai zaman kansa? Idan akwai wurin da ya dace a kusa da kadarorin ku, to, ku yi la'akari da jiragen ƙasa masu hawa don siyarwa tare da waƙoƙi. Kuna iya hawa kan titin jirgin ƙasa da kuke ƙauna a cikin bayan gida kowane lokaci maimakon zuwa wasu wuraren nishaɗin jama'a. Duk inda yake, backyard, ƙasar noma, ko wasu wurare, ana iya sanya saitin jirgin ƙasa na mu. Hanyar jirgin kasa a nau'i-nau'i da girma dabam-dabam suna samuwa a cikin masana'antar mu, wanda kuma ana iya daidaita su. Kawai gaya mana girman farfajiyar da bukatunku, kuma za mu ba ku shawara na gaske kuma mu biya bukatun ku.

 • Wuraren shakatawa na nishaɗi akan waƙoƙi don siyarwa

Jiragen kasa a kan tituna kuma sun zama ruwan dare a wuraren shakatawa. A gefe guda, masu yawon bude ido na iya jin gajiya bayan yinin wasa. Don haka, hawan jirgin da aka sa ido zai iya zama abin yawon shakatawa don ɗaukar fasinjoji don jin daɗin kyawawan wuraren shakatawa. A gefe guda kuma, jirgin kuma kayan aiki ne na hawa maimakon tafiya. Hanyar jirgin kasa na iya haɗa wuraren tafiye-tafiye na nishaɗi daban-daban. A wannan yanayin, masu yawon bude ido na iya isa wurin da wannan abin hawa cikin sauki maimakon tafiya.

Idan kuna shirin fara kasuwancin wurin shakatawa, irin wannan tafiya zaɓi ne mai kyau. Kuna iya siyan babban jirgin ƙasa tare da hanya mai ƙarfin fasinja 24-40, wanda zai kawo muku ƙarin riba. Yana da kyau a faɗi cewa siyan sabbin motocin jirgin ƙasa ya fi siyan da aka yi amfani da su filin shakatawa na shakatawa akan waƙoƙi don siyarwa. Domin ba za ku iya tabbatar da ko akwai yuwuwar matsala tare da titin jirgin kasa na shakatawa na hannu na 2 na siyarwa ba.

Sayi Karamin Gidan Wasan Jirgin Jirgin Ruwa don Gida
Sayi Karamin Gidan Wasan Jirgin Jirgin Ruwa don Gida

Jirgin Wasa Mai Wutar Lantarki Na Siyarwa
Jirgin Wasa Mai Wutar Lantarki Na Siyarwa

Train yawon bude ido tare da Waƙoƙi don shakatawar Nishaɗi
Train yawon bude ido tare da Waƙoƙi don shakatawar Nishaɗi

Gabaɗaya, irin wannan jirgin ƙasa ya dace da amfani na cikin gida da waje. Kuma godiya ga waƙar da za a iya cirewa, za ku iya motsa jirgin ta hanyar tirela zuwa jam'iyyun or carnivals wanda ake gudanarwa kowane lokaci a lokaci guda.Yaya Girman Hawan Jirgin Kasa da Aka Bibiya Don siyarwa kuke nema?

Me za ku yi da jirgin titin? Don yawon bude ido? Don jin daɗi? Me yasa wannan tambayar ke da mahimmanci saboda tana da alaƙa da yadda ake buƙatar babban jirgin ƙasa tare da hanya. Idan jirgin ya kasance don wuraren wasan kwaikwayo ko wuraren shakatawa, babban jirgin ƙasa mai waƙa ya fi kyau. Yana da motar motsa jiki da dakuna 3 ko 4, wanda zai iya ɗaukar mutane 24-40. Yayin da idan jirgin don nishaɗin yara ne, ƙaramin jirgin ƙasa don siyarwa tare da kujeru 14 zuwa 20 zaɓi ne mai kyau.

A haƙiƙa, locomotive da ɗakin kwana suna kaiwa juna ta hanyar ingantattun layukan haɗi. Saboda haka, jirgin kasa ne m. Kuna iya siyan salon waƙar da aka fi so tare da ɗakunan gidaje da yawa. Don haka, idan akwai adadi mai yawa na mutane, ƙara ɗakuna a cikin jirgin don ɗaukar ƙarin fasinjoji. Akasin haka, rage lambar gidan don adana wutar lantarki.Masana'antun Train Track na Nishaɗin Sinanci

Bayan sanin layin dogo da kamfaninmu ya kera, kuna sha'awar kamfaninmu? Ga cikakken bayani game da mu.

 1. Our kamfanin ƙwararren ƙwararren masana'anta ne kuma mai samarwa ƙwararre a haɓaka, ƙira, samarwa, da siyar da kayan nishaɗin, wanda ke cikin China. Muna da shekaru masu yawa na gwaninta a cikin kasuwancin waje tare da takaddun CE da ISO kuma muna da babbar kasuwa mai yuwuwar kasuwa. Har ya zuwa yanzu, an siyar da saitin jirgin mu zuwa ƙasashe da yawa a duniya, ciki har da Najeriya, Ingila, America, Ingila, Rasha, Tanzania, Australia, Da dai sauransu
 2. Me ya sa muke da babbar kasuwar waje? Domin tsarin mu shine "Quality First, Customer Supreme". Tafiyarmu ta hanyar jirgin ƙasa an yi su ne da su zaren gilashi, wanda yake maganin tsufa, anti-corrosion, waterproof and insulating, da kuma high quality karfe, wanda yake da karfi da kuma m. Har ila yau, muna da dakunan fenti marasa ƙura masu zaman kansu akai-akai da wuraren niƙa masu zaman kansu don kera kayayyaki masu inganci tare da filaye masu haske da santsi.
 3. Haka kuma, za mu samar muku da mafi kyawun pre, in, da bayan-tallace-tallace sabis. Da farko, za mu samar muku da cikakkun amsoshin tambayoyi game da kayanmu. Na biyu, idan an buƙata, sashen tallace-tallace namu na iya aiko muku da bidiyo ko hotuna na jirgin da aka saita a cikin tsarin samarwa. Na uku, idan kun ci karo da wata matsala game da kayanmu, zaku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci, za mu zama farkon lokacin da za mu warware muku matsalar.

Waƙoƙin Jirgin Jirgin Ocen Jigo
Waƙoƙin Jirgin Jirgin Ocen Jigo

Dinis Takaddun shaida
Dinis Takaddun shaida

Ziyarar Abokin Ciniki Ta Jirgin Kasa Zuwa Kamfanin Dinis Factory
Ziyarar Abokin Ciniki Ta Jirgin Kasa Zuwa Kamfanin Dinis FactoryFAQ

Q: Me game da kunshin?

A: Duk sassan FRP da akwatin sarrafawa suna cike da 3-5 yadudduka na fim mai kyau na kumfa, sassan ƙarfe suna cike da fim ɗin kumfa da kayan da ba a saka ba, kayayyakin gyara an cika su a cikin akwatin kwali.

Q: Mene ne hanyar sufuri?

A: Yawancin lokaci jigilar kaya ta teku kuma karɓar wasu hanyoyin jigilar kaya kamar yadda ake buƙata.

Q: Me game da nishadi jirgin kasa hanya shigarwa?

A: Muna ba masu siye da cikakken zanen shigarwa, umarni da bidiyo, da fatan za a bi kwatance kan yadda ake hada titin jirgin kasa. Hakanan zamu iya aika injiniyoyi zuwa ƙasar mai siye don aikin shigarwa.

Q: Menene garantin ku?

A: shekara 1 kyauta don lalacewar da ba mutum ya yi ba da goyon bayan fasaha na rayuwa. Bayan lokacin garanti, ana siyar da duk kayayyakin gyara akan farashin masana'anta.

Kwantena na Kaya
Kwantena na Kaya

Kunshin na Train Loco
Kunshin na Train Loco

Kunshin Gidan Jirgin Kasa
Kunshin Gidan Jirgin Kasa


  Idan kuna da wata sha'awa ko buƙatar samfuranmu, kawai jin daɗin aiko mana da tambaya!

  * your Name

  * Ka Email

  Lambar wayarka (Hada lambar yanki)

  Kamfanin ku

  * Basic Info

  *Muna mutunta sirrinka, kuma ba za mu raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayaninka tare da wasu ƙungiyoyi ba.

  Yaya amfanin wannan post?

  Danna kan tauraron don kuzanta shi!

  Kamar yadda ka samu wannan aiki mai amfani ...

  Bi mu a kan kafofin watsa labarun!