Hawan Kamun Kai don Siyarwa

Hawan kamun kai don siyarwa abubuwan jan hankali ne na yau da kullun a wuraren shakatawa, wuraren shakatawa na jigo, bukin buki, wuraren baje koli, wuraren wasa, manyan kantuna, wuraren zama, filayen wasa, da sauransu. Wannan nau'in wasan motsa jiki yana da ƙira mai ban sha'awa, aiki na musamman, da fitilu masu ban sha'awa, wanda ya sa ya shahara da mutane na kowane zamani, musamman yara da iyalai masu ƙanana. Idan kun mallaki abin sha'awa mai sarrafa kai, ba tare da wata shakka ba zai kawo muku babban kuɗin shiga. Don haka idan kuna son ɗaya, maraba da aiko mana da tambaya. Mu, Dinis Entertainment Equipment Company Ltd. ya tsara kuma ya samar da nau'ikan tafiye-tafiye na kamun kai da yawa don zaɓinku. Duk wata tambaya da kuke da ita game da samfuranmu, za mu warware ta. Anan akwai cikakkun bayanai akan samfurin don bayanin ku.


Menene Siffar Hawan Nishaɗin Kamu da Kai?

Akwai tafiye-tafiyen shakatawa da yawa na kayan nishaɗin kamun kai. Bayan haka, kun san fasalin hawan kamun kai don siyarwa? Ga taƙaitaccen gabatarwa.

 • A gefe guda, yawancin ɗakunan fasinja, waɗanda aka sanya a kan makamai masu juyawa, suna juyawa a kusa da tsakiya kuma suna yin motsi da raguwa.
 • A gefe guda kuma, fasinjojin da kansu na iya sarrafa motsinsu na dagawa da rage motsi. Kuma wannan shine babban dalilin da yasa ake kiran irin wannan kayan aikin hawan kamun kai.

Nau'o'in Dinis Daban-daban Abubuwan Nishaɗi na Kamun Kai Don Sayarwa don Zaɓinku

Dinis ya tsara kuma ya samar da nau'ikan hawan kamun kai da yawa don siyarwa. Gabaɗaya, akwai nau'i biyu. Rukuni ɗaya shine na tukin jirgin sama mai kamun kai, gami da ƙira kamar jirgin sama, mota, shark, agwagwa, tumaki, dolphin, da ƙari. Wannan nau'in hawan keke mai kamun kai yana da girma uku na ƙarfin fasinja, 12, 16, 20 mutane. Dangane da wani nau'i kuma, hawan keke mai kamun kai mai karfin fasinja na mutane 12/24, muna da nau'ikansa guda biyu, kudan zuma da swan. Wanne nau'in da girman kamun kai abin shagala na siyarwa kuka fi so?

Jirgin sama mai sarrafa kai

Dinis shakatawar shakatawa na jirgin sama shine mafi mashahuri samfurin ga baƙi. Yara da manya suna son kayan aiki saboda zane. Babban tsarin tafiyar wasan nishaɗin helikwafta roka ne. Bugu da ƙari kuma, an tsara ɗakunan fasinja a kan jirage. A kan wanda zai iya tsayayya da majestic zane.

Kamun kai Jirgin Nishaɗin Wutar Lantarki don Siyarwa
Kamun kai Jirgin Nishaɗin Wutar Lantarki don Siyarwa

Motar kamun kai

Dangane da abin jan hankali na carnival mota mai kamun kai, tsarinsa na tsakiya shima roka ne. Amma sassan fasinja suna cikin ƙirar motar wasanni. Launin injin ɗin duka shine haɗuwa da shuɗi da fari, wanda ke da kyan gani. Bayan haka, akwai fitilun LED kala-kala da yawa sanye take da na'urar, suna haskakawa da daddare.

Na'ura mai sarrafa kansa Mai Kula da Kai Yaro Yaro don Siyarwa
Na'ura mai sarrafa kansa Mai Kula da Kai Yaro Yaro don Siyarwa

Hawan shark mai kamun kai don siyarwa

Wurin shakatawa ne mai jigo na kamun kai, wanda aka sanye da gondola na shark da kayan adon cibiyar shark. Kamar yadda ka sani, yara da gaske suna da babban sha'awar duniyar teku, musamman ma dabbobin ruwa masu ban mamaki. Kuma irin wannan hawan nishadi na ruwa tabbas zai iya taimakawa kasuwancin ku haɓaka zirga-zirgar ƙafa.

Jan hankali Shark mai kamun kai don Park
Jan hankali Shark mai kamun kai don Park

Kamun kai Donald agwagwa

Mickey Mouse da Donald Duck zane mai ban dariya ne wanda ya shahara da yara daga ko'ina cikin duniya. Haruffa na gargajiya, Donald ya bar abubuwan burgewa. A Dinis, muna kuma da hawan kamun kai don siyarwa tare da ƙirar agwagwa. Yara suna zaune a gondolas na jirgin sama waɗanda kyawawan agwagi ke riƙe. Kuma tsarin cibiyar shine zane na gidan bishiya.

Kamun kai Donald Duck ga Iyalai
Kamun kai Donald Duck ga Iyalai

Kamun kai  kudan zuma na hawan keke

Akwai wata sarauniya kudan dake zaune akan tsarin tsakiyar tafiyar kiddie. Fasinjojin fasinja suma siffar kudan zuma ne, ban mamaki amma kyakkyawa. Bugu da ƙari, kayan ado na kudan zuma masu ban sha'awa a kan kayan aiki suna sa yara su ji kamar suna yawo a cikin furanni kamar kudan zuma. Kowace wurin zama tana da bel ɗin tsaro don kare lafiyar fasinjojin ku.

Martanin Abokin Ciniki na Kula da Kai Kudan zuma
Martanin Abokin Ciniki na Kula da Kai Kudan zuma

Keken kudan zuma mai kamun kai

Abin sha'awa ne mai kamun kai daban da na tukin jirgin sama na gargajiya. Don tafiya mai kamun kai na gargajiya don siyarwa, mutane suna amfani da maɓalli don sarrafa motsin su. Yayin da batun keken kudan zuma mai kamun kai, mutane suna sarrafa motsinsu na dagawa da rage motsi ta hanyar feda, daidai da hawan keke.

Keke Keken Kudan zuma mai sarrafa kai don siyarwa
Keke Keken Kudan zuma mai sarrafa kai don siyarwa

Hawan swan mai kamun kai

Swan hawa kamun kai na siyarwa sabon samfurin da muka tsara. Ban da ƙirar kamanni, hawan swan iri ɗaya ne da hawan keken kudan zuma. Saboda ƙwarewar ma'amala, irin wannan sha'awar wasan motsa jiki na sarrafa kan keke yana ba fasinjoji hanya mai kyau don haɓaka dangantaka a tsakaninsu.

Keken Keken Swan Swan Self Control Don Siyarwa
Keken Keken Swan Swan Self Control Don Siyarwa

FAQ game da Kunshin da Shipping

Idan ka zaɓi Dinis a matsayin abokin tarayya, ba za ka damu da bayarwa ba. Muna ba ku tabbacin cewa za ku karɓi cikakkun kayan.

 • Muna ɗaukar sassan FRP da akwatin sarrafawa na sha'awar shakatawa mai kamun kai tare da 3-5 yadudduka mai kyau fim ɗin kumfa. Bayan haka, sassan karfe za a cika su da fim ɗin kumfa da kayan da ba a saka ba, da kayayyakin gyara a cikin akwatin kwali.
 • Hakanan zamu iya tattara kayan aiki bisa ga buƙatun ku. Jin kyauta don sanar da mu bukatun ku!

Baya ga fakitin mai kyau, ƙungiyar isar da mu za ta gyara kayan don tabbatar da cewa ba ta da lafiya kuma ba za ta motsa ba yayin jigilar kaya. Don haka kada ku damu da hakan. Muna tabbatar da cewa kun sami cikakkiyar samfuri mara inganci.

Isarwa & Kaya

Teamungiyar isar da kayanmu tana ɗaukar kaya bisa ga jerin abubuwan tattarawa sosai don tabbatar da cewa ba za a bar kowane ɓangaren hawan kamun kai na siyarwa ba. Sashen mu na tallace-tallace zai kuma cajin duk sarrafa kaya da bayarwa, kuma zai aika muku da duk takaddun da suka dace cikin lokaci. Bugu da ƙari, za mu isar da kayan aiki zuwa tashar jiragen ruwa mafi kusa da ku. Kuma idan kuna son wasu hanyoyin sufuri, yana yiwuwa a gare mu kuma. Don haka jin daɗin tuntuɓar mu kuma ku sanar da mu inda kuke zama. A wannan yanayin, zamu iya lissafin kuɗin jigilar kaya a gare ku.


A takaice, hawan kamun kai don siyarwa ya cancanci saka hannun jari. Idan kuna da ra'ayin siyan ɗaya don kasuwancin ku, zaɓi Dinis a matsayin abokin tarayya! Mun samar muku da daban-daban na high quality kamun kai nishadi hawa a kan masana'anta farashin. Hakanan zakayi sami ƙwararru da sabis na gaskiya daga kamfaninmu. Jin kyauta don tuntuɓar mu a kowane lokaci! Muna maraba da tambayoyinku.


  Idan kuna da wata sha'awa ko buƙatar samfuranmu, kawai jin daɗin aiko mana da tambaya!

  * your Name

  * Ka Email

  Lambar wayarka (tare da lambar yanki)

  Kamfanin ku

  * Basic Info

  *Muna mutunta sirrinka, kuma ba za mu raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayaninka tare da wasu ƙungiyoyi ba.

  Yaya amfanin wannan post?

  Danna kan tauraron don kuzanta shi!

  Kamar yadda ka samu wannan aiki mai amfani ...

  Bi mu a kan kafofin watsa labarun!